Kamar yadda kasuwancin ke tasowa cikin wannan yanayin dijital mai canzawa koyaushe, Kamfanonin Lantarki na Mabukaci suna ɗaukar sabbin fasahohi don haɓaka ayyukan shagunan. Ɗayan mai canza wasa shine aiwatar daLambobin Shelf na Lantarki(ESLs).
Waɗannan ingantattun na'urori ba wai kawai suna sabunta yanayin ɗakunan mu ba amma mafi mahimmanci, suna sarrafa mahimman aikin Gudanar da Farashi.
Me yasa wannan yake da mahimmanci? Kalma ɗaya - Daidaitacce! Shin kun san cewa kurakuran farashi na iya kashe kamfanoni da yawa saboda ƙima mara kyau, sake bugawa, kuskuren ɗan adam, kuma mafi mahimmanci, rashin gamsuwar abokin ciniki? Wannan shi ne indaESLya shigo cikin wasa.
ESLs suna ƙarfafa kasuwanci don sarrafa farashi a ainihin-lokaci. Suna ba da damar sabuntawa marasa daidaituwa daga tsarin tsakiya kai tsaye zuwa gefen shiryayye, don haka rage haɗarin bambance-bambancen farashin. Wannan ba kawai yana tabbatar da daidaiton farashi a duk tashoshi ba amma yana haɓaka Amincewar Abokin Ciniki.
Ta hanyar aiwatarwaESLs, Kasuwanci a cikin mabukaci masu amfani da lantarki ba kawai rage yawan kuskuren farashi ba amma har ma inganta ingantaccen ma'aikata, yana ba su damar mayar da hankali kan abin da ke da mahimmanci - abokan ciniki.
Yayin da muke ci gaba da kewaya juyin fasaha, bari mu rungumi ESLs a matsayin muhimmin sashi na tafiya zuwa mafi kyawu, ingantacciyar gogewar dillali.
Lokacin aikawa: Yuli-31-2023