Kwanan nan, Hengda Life Plaza, wani reshen sarkar kasuwanci na Hengda, an bude shi sosai a babbar kasuwar noma ta farko a gundumar Taikang, birnin Zhoukou na lardin Henan. Haɓaka falsafar kasuwanci ta "Ku ji daɗin Ingantacciyar Rayuwa a Siyayyar Hengda," Hengda ta karɓi ZKONG.Sirin kyalkyali na alamun shiryayye na lantarki, wanda ya haɓaka yanayin tallan kayan masarufi don samun nasara a duka juzu'i da gogewa, haɓaka hoton alama da gasa kasuwa.
Nuni mai kyau da kyan gani, yana haɓaka ƙwarewar alamar
ZKONG Sparkle jerin alamomin shiryayye na lantarki alamar farashi ce da aka ƙera don yanayin tallace-tallacen sabo. Fresh wani nau'i ne na musamman a tsakanin samfuran manyan kantuna, saboda farashin sa yana da tasiri sosai ta yanayin kasuwa na yau da kullun da sabo. Don haka, sau da yawa canje-canjen farashin sabo yana da mahimmanci amma ayyuka na yau da kullun ga ma'aikatan babban kanti.
Lokacin amfani da alamun farashin takarda na gargajiya, ma'aikatan manyan kantuna suna buƙatar samar da sabbin tambari da sauri, kewaya cikin sabbin rumfuna don nemo da maye gurbin tsoffin alamun farashin da aiwatar da ingantattun dabarun talla. Koyaya, irin waɗannan canje-canje akai-akai suna ɗaukar lokaci kuma suna fuskantar kurakurai, ba da gangan ba da damar talla, kuma suna haifar da asara a cikin canji.
Ta amfani da jerin ZKONG Sparkle na alamun shiryayye na lantarki, ma'aikatan manyan kantuna za su iya saita shafukan nuni da yawa don samfurin iri ɗaya. Ta hanyar dandamalin sarrafa girgije na SaaS, za su iya hanzarta sabunta siginar dijital tare da dannawa mai sauƙi, ba da damar aiwatar da aiwatar da dabarun ci gaba a kan lokaci, da tabbatar da mafi girman riba.
Bugu da kari, siginar dijital ta Sparkle tana da matakin IP65 na ƙura da kariyar ruwa, sauƙin daidaitawa zuwa yanayin ɗanɗano na yanki mai sabo, yadda ya kamata ya guje wa yanayin da alamun farashin takarda na gargajiya ya lalace ko datti, yana shafar kwarewar abokin ciniki. Na zamani, babban fasaha, tsafta, da kyawawan nunin nuni suna ba da damar haɓaka hoton alama da haɓaka gasa ta kasuwa.
Nuni mai cikakken launi mai wadata, fahimtar nasara biyu a cikin juzu'i da ƙwarewa
Yayin da ake warware batun sau da yawa canje-canjen farashi don sabbin samfura, jerin Sparkle na alamun shiryayye na lantarki suna gabatar da abun ciki na samfur gabaɗaya da wadata.
Ɗaukar ZKS101D tare da allon inch 10.1 a matsayin misali, ƙirar firam ɗinsa mai kunkuntar 7.1mm yana haɓaka yankin nunin allo, da yawa yana nuna farashin samfur, haɓakawa, bayanan ganowa, hanyoyin amfani, shawarwarin ashana, da sauransu. Cikakken bayanin samfur da alaƙa. Ana gabatar da shawarwarin samfur a cikin tsari kamar rubutu, hotuna, da bidiyo tare da babban ƙuduri da bayyananniyar abun ciki don jawo hankalin mabukaci.
Masu amfani za su iya fahimtar fasalin samfur cikin sauƙi da yanayin aikace-aikacen, haɓaka niyyar siyan su kuma don haka haɓaka ƙwarewar siyayya. Bugu da ƙari, ta hanyar nunin bayanan wadataccen kusurwoyi da yawa, masu amfani za su iya fahimtar daidai ko samfurin ya dace da bukatunsu, rage ƙimar dawowa saboda kurakuran siyan, da haɓaka jujjuyawar samfuran da aka ba da shawarar. Gabaɗaya, jerin Sparkle na alamun shiryayye na lantarki na haɓaka inganci da daidaiton watsa bayanan samfur da samun ƙari mai ƙima biyu a cikin jujjuyawar siyayya da gogewa.
Tare da karuwar buƙatun mabukaci don ingantacciyar rayuwa, manyan kantuna da sauran masana'antun dillalai suna aiki tuƙuru don tsara ayyukan samfur a ƙarƙashin sabbin hanyoyin amfani, da ci gaba da haɓakawa da kammala ayyukan tallace-tallace da gogewa. ZKONG kuma yana ci gaba da faɗaɗa fasali da aikace-aikacen alamun farashin lantarki, don ƙirƙirar kyakkyawar makoma don dillalai masu hankali.
Lokacin aikawa: Mayu-31-2023