Zkong Danna & Tattara Magani tare da Amintaccen Tsarin ESL
A cewar Nielsen * ya kiyasta cewa kafin COVID-19 kawai kashi 4% na tallace-tallacen kayan miya suna kan layi kuma ana nuna halayen iri ɗaya a wani wuri.
Koyaya, shagunan da yawa suna aiwatar da ƙayyadaddun lokuta da lambobi na masu siyayya yayin COVID-19 don tabbatar da amincin ma'aikata da abokan ciniki, gami da bin ka'idojin kulle-kullen da gwamnati ta ba su.
Wannan ya haifar da mai da hankali kan danna & tattara mafita.
Menene danna & tattara?
Samfurin kasuwancin e-kasuwanci wanda mutane ke siyan abubuwa akan layi su karba a cikin shago ko a wurin tattarawa.
Ta yaya tsarin gudanarwa na Zkong ESL ke bayarwa akan ingantaccen haɓaka don danna & tarawa?
Muna taimaka wa mai ɗaukar hoto don nemo samfurin da sauri tare da Zkong ESL da walƙiya na alamomin, tunatarwar LED, sauƙaƙe da hanzarta ɗaukar umarni.
Fa'idodin ciniki
Rage farashi
>Lokacin mutane
> Lakabi mai saurin farashi
> Ƙananan kurakurai tsakanin
POS da shiryayye
> Ƙananan kwafi
Haɓaka tsari
> Alamar abu
> Sakin gabatarwa
> Kayan kaya
> Cikewa
> takamaiman bayanin kasuwa
Ƙara juzu'i
> Talla ta atomatik
> Haɗa kan layi da kan layi
> Gamsar da abokin ciniki
Koyaya, shagunan da yawa suna aiwatar da ƙayyadaddun lokuta da lambobi na masu siyayya yayin COVID-19 don tabbatar da amincin ma'aikata da abokan ciniki, gami da bin ka'idojin kulle-kullen da gwamnati ta ba su. Wannan ya haifar da mai da hankali kan danna & tattara mafita.
Lokacin aikawa: Oktoba-22-2020