Kasuwancin dillali na iya canzawa cikin sauƙi ta yanayin canjin kasuwancin, musamman ga dillalan gargajiya waɗanda ba su karɓi kayan aikin fasaha ba, yayin da masu kasuwancin ke juyowa ga fasaha suna samun ingantaccen ra'ayin abokin ciniki da haɓaka haɓaka aiki. Bugu da ƙari, dawowar da aka daɗe za ta kashe duka zuba jari a cikin kayan aikin fasaha da kuma in ba haka ba na al'ada, wanda zai haifar da ƙarin riba.
Karancin ma'aikata ba wai kawai yana faruwa ne a wasu masana'antu ko sana'o'i ba. Yayin da lokaci da kasuwa ke canzawa kan lokaci, abubuwan da suka shafi buƙatu da wadatar aiki kuma za su canza. Kamata ya yi a samar da mafita ta duniya don kawar da matsi da karancin aiki ke haifarwa. Wato, fasaha, wanda ke canza tsarin aikin kasuwanci gaba ɗaya kuma ya canza shi zuwa nau'i na dijital.
Yadda Fasaha Ke Magance Matsalar Karancin Ma'aikata
A cewar ZEBRA, 62% na masu siyayya ba su amince da dillalai don cika umarni ba. Don haɓaka matakin amana, dillalai suna ƙara ɗaukar ƙwararrun hanyoyin siyarwa don haɓaka ingancin ma'aikata a cikin shagunan da haɓaka alaƙa tsakanin gaba da bayan kantin.
The tallafi nalantarki shiryayye lakabintsarin yana rage tasirin ƙarancin aiki akan kasuwancin dillalai. Na farko,alamar farashin lantarkiyana haɓaka gudunmawar ma'aikata a cikin kantin sayar da kayayyaki. A cikin kantin sayar da kayayyaki na gargajiya, yawancin lokaci da kuzarin ma'aikata ana kashewa don maye gurbin alamar farashi, tantance matakin ƙididdiga da sauran matakai masu mahimmanci amma masu wahala. Bayan daukoESL, Masu kasuwanci suna iya kafa kantin sayar da kaya tare da inganci mai kyau da daidaito kuma tare da buƙatar ƙananan abokan hulɗa, cimma kyakkyawan sakamako na aiki.
Na biyu, kayan aikin fasaha suna haifar da dawowa mai tsawo. Idan aka kwatanta da kayan aiki da abubuwan da ake amfani da su waɗanda galibi ke wanzuwa a cikin wuraren tallace-tallace kamar alamun takarda da banners masu amfani guda ɗaya, ƙimar ƙonawar kasuwancin na fasahar shirye-shiryen dillali na iya zama ƙasa da ƙasa ko ma ta ɓace amfani da dogon lokaci, yana samun riba mai dorewa a ciki. kafin nan.
Bugu da ƙari, fasaha tana jawo hankalin ma'aikata masu ƙanƙanta wanda zai zama mafita na dogon lokaci ga matsalar ƙarancin aiki, kamar yadda aka yi hasashen Generation Z zai samar da ma'aikata 1/3 nan da 2030. Saboda haka, don kasuwancin dillali, fasahar shirye-shiryen dillali za su iya. saduwa da wani ɓangare na buƙatun aikin samarin ma'aikata kuma don haka yana tabbatar da daidaiton ma'aikata.
ZKONG ESL Yana Haɓaka Yawan Amfani da Ma'aikata
ZKONG lantarki shiryayye lakabin damai kaifin basiratsarin yana taimakawa kasuwancin dillalai don ƙirƙirar ƙarin riba yayin mallakar ƙarancin ma'aikata. Maimaituwa da ƙananan ƙwararrun tsarin aiki na sake rubuta lakabin takarda da maye gurbin yana ɓata adadin lokutan aiki na ma'aikata. Yayin ɗaukar tsarin girgije na ZKONG girgije ESL, ana fitar da lokacin ma'aikata zuwa babban aikin da ya fi tsayi, kamar jagorar mabukaci da tsara dabarun talla, tunda haɗin gwiwar aiki tare da alamun farashi da rajistan hannun jari duk ana iya cika su ta hanyar danna sauƙaƙa kan. kwamfutar tafi-da-gidanka ko pads.
Inganta ƙimar amfani da ma'aikata kai tsaye yana haifar da haɓakar riba. Bugu da ƙari, fasahar ESL tana ba da damar ƙwarewar abokin ciniki mara kyau, yana ba wa ma'aikata ƙarin kayan aiki don samar da ƙarin sabis na ƙwarewa wanda ya bambanta shagunan su daga wasu, don haka samun babban amincin abokin ciniki.
Karshen
Fuskantar yanayin ƙarancin ma'aikata a duniya, fasaha ta zama wata hanya mai ƙarfi don amfani da cikakken amfani da haɓaka ƙimar ƙarancin ma'aikata. Maganin kantin sayar da wayo na ZKONG yana haɓaka haɓakar kantin sayar da kayayyaki da yawa kuma yana sa sabis na abokin ciniki mai taɓawa ya zama samuwa ga kowane mai siyayya.
Lokacin aikawa: Yuli-26-2023