Magani Ga Matsalolin Canjin Farashi A Manyan kantuna

4

Saboda FARUWA, wannan shekara ta 2023 ta fara da yawan aiki ga manyan kantuna a yawancin ƙasashe.

Fasahar Label ta Lantarki ita ce mafi kyawun mafita a yau don ƙira da sarrafa farashi a cikin ƴan kasuwa. Wannan ƙirƙira ta ƙunshi maye gurbin alamun takarda na gargajiya da ke kan ɗakunan manyan kantuna da kantuna, tare da alamun dijital. Waɗannan suna ba da ƙarin bayani ga abokan ciniki ta hanya mai sauƙi, gani da sabuntawa.

Label na lantarki (7)

Amfanin Labulen Lantarki don Manyan kantuna:

1) Rage farashi

Canza alamar farashi akai-akai na iya zama mai tsada ga manyan kantuna, saboda dole ne su saka hannun jari a cikin tawada da takarda, don buga sabbin tambari bisa ga adadin samfuran. Tare da Lambobin Lantarki, kuna da alamun farashi iri ɗaya har abada.

2) Ajiye lokaci

Ma'aikata suna ciyar da lokaci mai yawa da ƙoƙari don canza alamun takarda, saboda dole ne a cire tsofaffin lakabi kuma a sanya su sababbi akan duk samfuran, duk lokacin da farashin ya karu ko tayi ya fito. A maimakon haka, ana sabunta Tags ɗin Lantarki ta atomatik tare da dannawa ɗaya.

3) kawar da rudani na abokin ciniki

Idan ba a canza alamun farashi akai-akai kuma daidai ba, zai iya haifar da rudani tsakanin abokan ciniki. Wannan zai iya haifar da abokan ciniki rashin amincewa da farashin kayayyaki kuma koke-koke sun taso a tsakanin su. Har ila yau, yawanci suna kwatanta farashin a manyan kantunan kuma suna zaɓar wanda yake da cikakkun bayanai da farashi mai kyau

4) Rage haɗarin kuskuren ɗan adam

Za a iya samun kurakurai a cikin tsarin canza farashin alamar takarda saboda sa hannun ɗan adam kamar yadda ake buƙatar aiki mai yawa na hannu da daidaitaccen aiki.

Zkong ESL yana buɗe don ba da jagorar ƙwararrun kowace tambayoyin ku! Jin kyauta don tuntuɓar mu kuma ku san ƙarin!

 


Lokacin aikawa: Fabrairu-02-2023

Aiko mana da sakon ku: